Idan murhun kicin ɗin ku yana da wurin aiki wanda za'a iya ƙarawa a kowane lokaci, zai ƙara yawan wurin dafa abinci da ƙimar amfani da sarari.Ya dace sosai ga ƙananan gidaje ko gida waɗanda ke son samun ƙimar amfani da abinci mafi girma da ƙarin wurin zama.Wannan ƙirar gaba ɗaya mai amfani ce, dacewa da abokantaka don mashaya da gidajen abinci.
Gaba ɗaya ta amfani da wurin dafa abinci, haɗa wurin dafa abinci da wurin tsaftacewa.Lanƙwalwa, mai juyowa, ɓoyayyun countertop mai wayo da muke gabatar muku a ƙasa gabaɗaya ya dace da bukatun ku a sama.
Muna iya ganin kwandon aljihun teburi da yawa an sanya shi a cikin kwandon bakin karfe, kuma aljihun tebur tebur ne mai nadawa.Wannan wurin aiki ya ƙunshi ɗan ƙaramin yanki na gabaɗayan majalisar ministocin, amma amfani da shi ya wuce tunanin ku.
Bude aljihun tebur, cire kuma buɗe teburin aiki a ciki.A wannan lokacin, akwai ƙarin sarari akan murhu.Za mu iya sarrafa abinci a kai, yanke kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, yin pizza da shirya abincin dare na Kirsimeti, idan kuna da kyau a yin burodi , za mu iya yin ado da wuri a kan wannan mai tsabta mai tsabta da kuma shirya shayi mai dadi na yamma.
Irin wannan nau'in tebur mai aiki da bakin karfe dole ne a yi shi da bakin karfe.Idan aka kwatanta da sauran kayan, bakin karfe ya fi ɗorewa, mai sauƙin tsaftacewa, kuma yana da ƙarfin ɗaukar nauyi.Ragowar abinci ba zai gushewa cikin kwandon ba, kuma koyaushe yana da tsabta da tsabta.
Zane ba zai iya zama kawai kayan aiki na dafa abinci ba, har ma da teburin cin abinci na wucin gadi, inda za ku iya jin dadin abincin da kuke dafa da kanku.Da fatan za a yi imani cewa ƙaramin ƙira na iya kawo farin ciki mai yawa ga rayuwar ku, kuma tuntuɓe mu don ƙarin cikakkun bayanai na ƙira.
Lokacin aikawa: Dec-28-2021